Chuyên mục hỏi đáp Chuyên mục hỏi đáp

Nội dung tìm
Tìm theo
Theo ngày
Lĩnh vực
 
Kính gửi Quận cùng các ban ngành. Hiện nay tôi có mua 1 lô đất đã có sổ đỏ đầy...(Xem thêm)
Người gửi: Đặng Thị Thu Hồng  -  21/05/2017
Thưa cơ quan chức năng Quận Liên Chiểu. Hiện tại tôi có vẫn đề thắc mắc chưa rõ,...(Xem thêm)
Người gửi: Phan Thanh Hải  -  05/05/2017
Kính gửi phòng quản lý đất đai Quận Liên chiểu. Tôi đang ở tại tổ 120 Hòa Khánh...(Xem thêm)
Người gửi: Bùi Quang Vũ  -  05/05/2017
xin hỏi làm sổ hộ khẩu gia đình vào những ngày nào
Người gửi: lê thanh dũng  -  20/03/2017
Tôi có mua mảnh đất ở tổ 28 phường Hoà Hiệp Nam từ năm 2009 .Khi đó nhà nước đã...(Xem thêm)
Người gửi: Lê văn dân  -  09/03/2017
chào cơ quan chức năng, tôi muốn hỏi: tôi muon mua một ngôi nhà thuộc hòa hiệp...(Xem thêm)
Người gửi: Nguyễn Hữu Biên  -  07/03/2017
Qúy Anh (Chị) xin cho hỏi với ạ! Là gia đình tôi xây nhà mới trên phường Hòa...(Xem thêm)
Người gửi: Nguyễn Thanh Mỹ  -  06/03/2017
Tôi dự định mua 1 căn nhà tại phường Hòa Minh, Liên Chiểu. Theo quy định Luật...(Xem thêm)
Người gửi: Le Thi Xuan  -  27/02/2017
Thưa anh/chị, Công ty em hiện đang mượn nhà của Giám đốc làm trụ sử công ty với...(Xem thêm)
Người gửi: Hồng Thị Thúy Ngân  -  10/02/2017
Chào cơ quan chức năng, Cho tôi hỏi, tôi dự định mua lô đất ở khu tái định cư...(Xem thêm)
Người gửi: Quy  -  09/02/2017
Xin chào cơ quan chức năng Q.Liên Chiểu. Ở tổ 49D Hoà Khánh Bắc nơi chúng tôi...(Xem thêm)
Người gửi: Trần Văn Quân  -  04/02/2017
Tôi có mua 01 lô đất tại dự án khu phức hợp đô thị thương mại cao tầng Phương...(Xem thêm)
Người gửi: Trần Quang Vinh  -  22/11/2016
Mua đất ở khu đô thị mới Tây bắc đã có sổ đỏ cần làm những thủ tuc gì để sang...(Xem thêm)
Người gửi: Truong thanh  -  16/11/2016
Tôi có lô đất 75m2 trong kiệt đường Trần Đình Tri, trong sổ có ghi 50m2 đất ở,25...(Xem thêm)
Người gửi: Nguyễn Thị Hải Hà  -  03/11/2016
Nhà tôi có diện tích đất trong sổ là 100 m2 và chiều dài gần 25m....(Xem thêm)
Người gửi: Đỗ Viết Minh  -  02/11/2016
Tôi nghe nói quận Liên chiểu đang thí điểm cấp GPXD nhà cấp 4 không cần hồ sơ...(Xem thêm)
Người gửi: Phạm Văn Anh  -  14/10/2016
Tôi có con tốt nghiệp THCS và đang theo học trung cấp tại trung tâm giáo dục...(Xem thêm)
Người gửi: Phan Thị Kim Ngà  -  13/10/2016
Tôi là giáo viên tiểu học thuộc quận liên chiểu thành phố đà nẵng. Tôi được biết...(Xem thêm)
Người gửi: Nguyễn hoàng lan  -  10/10/2016
tôi mua một lô đất tại đường Hàm Trung 5, đã làm thủ tục chuyển nhượng, nay tôi...(Xem thêm)
Người gửi: Nguyễn Mạnh Tiến  -  07/10/2016
Anh ( chị) cho em hỏi với ạ ! hiện tại em đang học ở trường đại học Bách khoa và...(Xem thêm)
Người gửi: Nguyễn Văn Nhật  -  21/09/2016
trên sổ đỏ của chúng tôi để là 70m2 nhưng tôi tính theo sơ đồ trên sổ có 65m2,...(Xem thêm)
Người gửi: trà quang tiên  -  21/09/2016
Hiện tại tôi đang ở nhà của do bố mẹ tôi đứng tên trong sổ đỏ. Và do nợ thuế khi...(Xem thêm)
Người gửi: Lê Trung Vinh  -  20/09/2016
Chào anh chị, Tôi muốn mua lại lô đất B5-136 theo bản đồ khu đo thị Phương...(Xem thêm)
Người gửi: Nguyễn Đỗ Đức Phúc  -  15/09/2016
Anh, Chi cho Em hoi! Thủ tục đăng ký ban đầu DN nộp BHXH. Em cần giấy tờ gì đề...(Xem thêm)
Người gửi: Trần Thị Minh  -  23/08/2016
Ngày 25/7/2016 tôi có nộp hồ sơ chuyển quyền sử dụng đất của HỒ XUÂN TUẤN +...(Xem thêm)
Người gửi: Nguyễn Hoàng Yến  -  12/08/2016
Tôi muốn mở 1 cơ sở chuyên sản xuất, gia công và lắp đặt cửa nhựa lõi thép và...(Xem thêm)
Người gửi: Lê Thị Đào  -  10/08/2016
Cho tôi hỏi năm nay phòng gd có tuyển giáo viên không. Tôi xin cảm ơn
Người gửi: Nam Kha  -  25/07/2016
Cho tôi hỏi thủ tục nhập khẩu vào Đà Nẵng như thế nào. Gia đình tôi đã đăng ký...(Xem thêm)
Người gửi: NGUYỄN THỊ THỦY  -  21/07/2016
kính thưa quý cấp. cho tôi được hỏi? Hiện tôi có nhà ở tại thửa đất 85 tở bản đồ...(Xem thêm)
Người gửi: Lương Thanh Hiền  -  18/07/2016
Nhờ Anh / Chị trả lời giúp e về vấn đề : ĐĂNG KÝ XE MÁY Em có sổ tạm trú từ năm...(Xem thêm)
Người gửi: Võ Thị Hạnh  -  15/07/2016
Tôi có nhà ở trên đất hồ sơ 2 lá do UBND phường Hòa Minh xác nhận ngày...(Xem thêm)
Người gửi: Lương Thanh Hiền  -  09/07/2016
Tôi có ý định mua nhà và đất tại khu vực H82 K151 Âu Cơ nhưng không rỏ là khu...(Xem thêm)
Người gửi: Trần Văn Bình  -  04/07/2016
Tôi xin được biết thông tin về việc đấu giá lô Chợ Hoà Khánh đã có công văn...(Xem thêm)
Người gửi: Nguyen Thi Thanh  -  21/06/2016
nhà tôi hiện ở 61- Phạm Như Xương. có mở quán net, đối diện quán nhà tôi có gia...(Xem thêm)
Người gửi: ĐÀO TRỌNG KHÁNH SƠN  -  02/06/2016
Kính chào các đồng chí! Xin cho tôi hỏi số điện thoại Văn phòng UBND Quận Liên...(Xem thêm)
Người gửi: Nguyễn đàm minh xuân  -  30/05/2016
Cho Tôi hỏi: Tôi có lô đất tại khu TĐC phía tây Nguyễn Huy Tưởng, chuẩn bị làm...(Xem thêm)
Người gửi: Trần Thị Năm  -  12/05/2016
Tôi sinh con năm 2014 giờ muốn nhập khẩu cho con thì cần những giấy tờ gì,có bị...(Xem thêm)
Người gửi: Nguyễn Thị Vân Phượng  -  28/03/2016
Hien nay toi co chung ho khau voi cha toi.nhung khi lap gd toi muon tách ho khau...(Xem thêm)
Người gửi: pham phu duc  -  03/03/2016
gia đình tôi hiện tại có hộ khẩu ở phường hòa minh, nay tôi muốn chuyển hộ khẩu...(Xem thêm)
Người gửi: mai thanh bình  -  27/01/2016
xin cho tôi được hỏi. cách đây 2 ngày VP của tôi có đký làm 3 cái áp...(Xem thêm)
Người gửi: Đinh Thị Thành  -  22/01/2016
Kính chào ban quản trị, hiện tại tôi đang có 1 lô đất ở đường Đào Công Soạn với...(Xem thêm)
Người gửi: Trương Thiẹn Bão  -  20/01/2016
Khong thay dang thong bao hop giao ban ket luan cua chu tich quan thang 1/2016...(Xem thêm)
Người gửi: Nguyen van bay  -  18/01/2016
Cho tôi hỏi. Tôi có 01 lô đất 100m2 Kiệt đường Trần Đình Tri. Vậy tôi muốn tách...(Xem thêm)
Người gửi: Phạm anh  -  22/12/2015
cho tôi hỏi ? tôi vừa mua 1 lô đất. địa chỉ là lô 38G1.1 tờ bãn đồ số...(Xem thêm)
Người gửi: huỳnh quốc việt  -  15/12/2015
Tôi có mua 1 lô đất phường hòa minh. Lô 38_G1.1 Tờ bãn đồ số 00 . Cho tôi hỏi...(Xem thêm)
Người gửi: huỳnh quốc việt  -  15/12/2015
chào cán bộ. em bán hàng thiết bị mầm non . em được biêt quận mình...(Xem thêm)
Người gửi: nguyenduyvien  -  11/12/2015
Hiện nay, Quận đoàn Liên Chiểu ra Công văn yêu cầu đoàn trường THPT trực thuộc...(Xem thêm)
Người gửi: đinh văn hà  -  09/12/2015
xin cho tôi hỏi. Tôi có mua 1 lô đất (90m2) tại khu TĐC hòa hiệp nam mở rộng,...(Xem thêm)
Người gửi: trần hữu hận  -  08/12/2015
Cho tôi hỏi, tôi quê ở Thái Bình vào đây đã lâu, nay tôi mất giấy khai sinh quê...(Xem thêm)
Người gửi: phạm linh mỹ  -  25/11/2015
Kính thưa các đồng chí, Tôi tên là Nguyễn Thị Hiền, hiện đang là Ủy viên Ban...(Xem thêm)
Người gửi: Nguyễn Thị Hiền  -  13/11/2015










Liên kết web Liên kết web