Chuyên mục hỏi đáp Chuyên mục hỏi đáp

Nội dung tìm
Tìm theo
Theo ngày
Lĩnh vực
 
Ngày 25/7/2016 tôi có nộp hồ sơ chuyển quyền sử dụng đất của HỒ XUÂN TUẤN +...(Xem thêm)
Người gửi: Nguyễn Hoàng Yến  -  12/08/2016
Tôi muốn mở 1 cơ sở chuyên sản xuất, gia công và lắp đặt cửa nhựa lõi thép và...(Xem thêm)
Người gửi: Lê Thị Đào  -  10/08/2016
Cho tôi hỏi năm nay phòng gd có tuyển giáo viên không. Tôi xin cảm ơn
Người gửi: Nam Kha  -  25/07/2016
Cho tôi hỏi thủ tục nhập khẩu vào Đà Nẵng như thế nào. Gia đình tôi đã đăng ký...(Xem thêm)
Người gửi: NGUYỄN THỊ THỦY  -  21/07/2016
kính thưa quý cấp. cho tôi được hỏi? Hiện tôi có nhà ở tại thửa đất 85 tở bản đồ...(Xem thêm)
Người gửi: Lương Thanh Hiền  -  18/07/2016
Nhờ Anh / Chị trả lời giúp e về vấn đề : ĐĂNG KÝ XE MÁY Em có sổ tạm trú từ năm...(Xem thêm)
Người gửi: Võ Thị Hạnh  -  15/07/2016
Tôi có nhà ở trên đất hồ sơ 2 lá do UBND phường Hòa Minh xác nhận ngày...(Xem thêm)
Người gửi: Lương Thanh Hiền  -  09/07/2016
Tôi có ý định mua nhà và đất tại khu vực H82 K151 Âu Cơ nhưng không rỏ là khu...(Xem thêm)
Người gửi: Trần Văn Bình  -  04/07/2016
Tôi xin được biết thông tin về việc đấu giá lô Chợ Hoà Khánh đã có công văn...(Xem thêm)
Người gửi: Nguyen Thi Thanh  -  21/06/2016
nhà tôi hiện ở 61- Phạm Như Xương. có mở quán net, đối diện quán nhà tôi có gia...(Xem thêm)
Người gửi: ĐÀO TRỌNG KHÁNH SƠN  -  02/06/2016










Liên kết web Liên kết web